Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Cam Lâm / X. Cam Hải Đông / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Cam Hải Đông, Huyện Cam Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT MẶT TIỀN DƯƠNG HIẾN QUYỀN – GẦN BIỂN – HƯỚNG ĐÔNG NAM
6.2 tỷ • 60m²
103.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
4
Giá bán 2 Tỷ 350 tr Rẻ Nhất Bình Chuẩn
2.35 tỷ • 56m²
41.96 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
8
CĂN HỘ MT EASTMARK CITY - 60m2 - GIÁ CHỈ 2.5 TỶ_0919838703
2.5 tỷ • 60m²
41.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Đất sổ riêng tân hạnh. Sát bên ủy ban Phường tân bình. Cách ngã tư chiêu liêu dĩ an 2km.
2.35 tỷ • 80m²
29.38 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
3
Lô đất thôn Tây - Thủy Đường - Thủy Nguyên
1.2 tỷ • 50m²
24 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
5
Chính chủ cần bán đất nền Phú Quốc - Sổ hồng riêng, 2.500 m2, vị trí đắc địa!
90 tỷ • 2500m²
36 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, X. Dương Tơ

Bán
5
NHÀ MỚI MÊ LỬNG ĐỐI DIỆN BỆNH VIỆN TỈNH PHAN THIẾT
1.55 tỷ • 103m²
15.05 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
2
BÁN NHÀ HẺM 78 ĐỒ LƯƠNG – PHƯỜNG 11 – VŨNG TÀU
2.2 tỷ • 98m²
22.45 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11