Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Cam Lâm / X. Cam Hiệp Bắc / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Cam Hiệp Bắc, Huyện Cam Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà đẹp hẻm ô tô đường Lê Hồng Phong - P7 - TP Vũng Tàu
6.8 tỷ • 52m²
130.77 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
5
Vợ chồng em cần bán lô đất Định Quán - Đồng Nai 1.000m2 giá 400tr (gấp)
400 tr. • 1000m²
0.4 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
8
🔥 CƠ HỘI VÀNG KHÔNG THỂ BỎ QUA: CĂN NHÀ TÂM HUYẾT GẦN BIỂN MỸ KHÊ SƠN TRÀ! 🔥
10.2 tỷ • 98m²
104.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
5
Cơ hội đầu tư đất nền Phước Hải, gần khu Camping Đồng Gió, cách biển 2,5km
2.7 tỷ • 802m²
3.37 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
3
Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Lê Văn Thọ, phường 11, Gò Vấp
7.1 tỷ • 60.9m²
116.58 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
9
Đất nền thổ cư, sổ hồng riêng, đường Long Chiến, Bình Lợi, Vĩnh Cửu
950 tr. • 82m²
11.59 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
Bán nhà C4 MẶT TIỀN P. Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn! 💰💰💰
3.25 tỷ • 90m²
36.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
2
Đất thổ cư
90 tr. • 235.8m²
0.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang