Nhà đất bán / Khánh Hòa / H. Cam Lâm / X. Cam Hải Tây / Nhà phố
Bán Nhà Phố Xã Cam Hải Tây, Huyện Cam Lâm
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
LÔ HÒN RỚ 2 PHÍA SÔNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA HƠN 10M SIÊU ĐẸP
3.42 tỷ • 90m²
38 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
6
NHÀ DÒNG TIỀN HOÀNG VĂN THÁI - KINH DOANH CCMN - 61M2 - 7 TẦNG - 18.9 TỶ
18.9 tỷ • 61m²
309.84 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Trung
Bán
5
Sở Hữu Ngay Căn Hộ Cao Cấp Tại Global City - Giá Ưu Đãi, Vị Trí Vàng!
30 tỷ • 100m²
300 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
Nhà cấp 4, đường Trung Đồng, Nam Cầu Cẩm Lệ, Đà Nẵng – 3tỷ 050
3.05 tỷ • 117m²
26.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu
Bán
4
Cần bán nhiều căn hộ Eastmark City, nhận nhà ngay! 1-3PN, từ 63-100m2, sổ hồng, mặt tiền vành đai 3!
2.5 tỷ • 65m²
38.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI XUÂN PHÁI – P. HẢI CẢNG – TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN
5.5 tỷ • 52m²
105.77 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng

Bán
6
Bán Siêu Phẩm Nhà 3 Tầng, Nguyễn Thúy, quận Liên Chiểu
7.15 tỷ • 85.5m²
83.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
5
Biệt thự mini 2 căn riêng biệt – hẻm ô tô, đường Gio An, P5, Đà Lạt
9 tỷ • 200m²
45 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 5