Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bắc Tân Uyên / X. Hiếu Liêm / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Hiếu Liêm, Huyện Bắc Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà mặt tiền hẻm kinh doanh sầm uất đường Trương Công Định thông Huyền Trân Công Chúa, P.8, Vũng Tàu
5.68 tỷ • 46m²
123.48 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
6
NHÀ ĐẸP VÀ KIÊN CỐ – GIÁ TỐT GẦN TRƯỜNG TRẤN BIÊN – PHƯỜNG TAM HIỆP
5.2 tỷ • 100m²
52 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
8
Chính chủ cần bán lô đất Khu Nhà Ở Long Vân Bình Lợi (Phường Tân Triều)
1.32 tỷ • 105m²
12.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
2
Lh 0898894703
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước

Bán
4
Chuyển nhượng 2 ô đất đẹp khu cảng tàu Ngọc Châu, phường Tuần Châu, Hạ Long
6.48 tỷ • 144m²
45 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Tuần Châu

Bán
Bán đất hẻm 81 Bắc Sơn - P. 11 - TP.Vũng Tàu
2.6 tỷ • 77m²
33.77 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Nhà Đẹp P3, Gò Vấp - Ngang 5m, Gía Chỉ 7.4 Tỷ, Chưa Qua Đầu Tư
7.4 tỷ • 72m²
102.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3

Bán
7
Chủ kẹt bán nhà còn chủ góc cấp 4 mới đẹp cách lộ 40m khoảng 200m , P Long Tuyền, Q Bình Thủy
1.05 tỷ • 150m²
7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Tuyền