Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bắc Tân Uyên / X. Lạc An / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Lạc An, Huyện Bắc Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán gấp Căn chung cư N01 Trần Quý Kiên diện tích: 59,7m 2pn, 1wc giá yêu thương 4,1 tỷ ( có thương lượng )
3.7 tỷ • 54m²
68.52 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Nghĩa Tân

Bán
5
Nhà 1 trệt 2 lầu mái betong, hẻm xe oto, shr riêng 4,85ty
4.85 tỷ • 52m²
93.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
Bán nhà 3 tầng mặt ngõ Phú Xá - sân cổng riêng
2.59 tỷ • 57.6m²
44.97 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
6
NHÀ PHONG CÁCH CHÂU ÂU SIÊU KIÊN CỐ - Khu THỚI NHỰT 1
4.2 tỷ • 40m²
105 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT HẺM 03 VÕ VĂN KIỆT THÔNG 174 YWANG PHƯỜNG EA TAM, BUÔN MA THUỘT
1.25 tỷ • 194.2m²
6.44 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
7
Bán căn nhà sân vườn thoáng mát ở xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh
1.49 tỷ • 192m²
7.76 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
12
Nhà 3 Tầng - 2 mặt tiền Trung Tâm TP Đà Nẵng – 67m2 – ngang 5,2m – 7,5 tỷ
7.5 tỷ • 67m²
111.94 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
2
❤ CẦN BÁN LÔ ĐẤT GIÁ TỐT – HÀ ĐÔNG, ĐIỆN HÒA, ĐIỆN BÀN ❤
1.55 tỷ • 127m²
12.2 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa