Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bắc Tân Uyên / X. Thường Tân / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Thường Tân, Huyện Bắc Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền ở khu phố tây An Thượng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
13.56 tỷ • 90m²
150.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
Bán nền đẹp đường nhựa đường 13 KDC 135 Thị Trấn Bến Lức
2.7 tỷ • 100m²
27 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, Tt. Bến Lức

Bán
3
Cần bán gấp nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền Kinh Doanh, Đông Hoà, Dĩ An
6.2 tỷ • 110m²
56.36 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
2
Chính chủ bán lô đất mặt tiền kinh doanh 4,7 ty
4.7 tỷ • 74m²
63.51 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
3
Nhà Cấp 4 Phú Thạnh, Nhơn trạch
1 tỷ • 96m²
10.42 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Thạnh

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HOÀNG MINH CHÁNH, P. HOÁ AN, TP. BIÊN HOÀ
3.1 tỷ • 128m²
24.22 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
11
Bán Nhà Mới 5 Tầng Lô Góc Tại Bát Khối Long Biên, Vị Trí Đẹp, Thông Thoáng, An Sinh Đỉnh
7.15 tỷ • 32m²
223.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
4
VIP NHẤT NAM HÒA XUÂN – 6,X TỶ – ĐẤT BỜ QUAN 9 – SÁT SÔNG ĐÔ TỎA
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn