Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bắc Tân Uyên / Tt. Tân Bình / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Thị Trấn Tân Bình, Huyện Bắc Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
Bán nhà cấp 4 Đường (5m5) Phù Đổng- hoà xuân - cẩm lệ - Đà Nẵng
3.6 tỷ • 117m²
30.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
2
Bán nhà Phương Canh, 40m2, 6 tầng, ô tô, chỉ 7,95 tỷ, vị trí đẹp, khu vực dân trí cao
7.95 tỷ • 40m²
198.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
3
Bán Nhà Nguyễn Duy Cung, P.12, Gò Vấp
3.68 tỷ • 33m²
111.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
5
Bán lô đất Góc 2 mặt thoáng Nguyễn Viết Xuân Thuỷ Phương chỉ với 1 tỷ 1
1.1 tỷ • 92.2m²
11.93 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Phương

Bán
4
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI HÀ TÂY1 – XÃ ĐIỆN HÒA – ĐIỆN BÀN
1.38 tỷ • 250m²
5.52 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
6
⭐⭐ MUA ĐẤT THỔ CƯ + TẶNG NHÀ CẤP 4 TÂN TRỤ, LONG AN
1.9 tỷ • 518m²
3.67 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Bình Lãng

Bán
4
🌟 Căn hộ 2PN The Legend – sở hữu trọn vẹn view sông Hàn, pháo hoa và biển, vị trí vàng ngay đầu Cầu
9 tỷ • 75m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
6
Bán nhà 2 tầng + lửng đường Thoại Ngọc Hầu - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang
6.7 tỷ • 102m²
65.69 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa