Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bắc Tân Uyên / X. Tân Mỹ / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Tân Mỹ, Huyện Bắc Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU 855 BÌNH GIÃ, VŨNG TÀU
6.5 tỷ • 98m²
66.33 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
5
Bán Nhà KP. Hiệp Thạnh, Phường Hiệp Ninh, TP. Tây Ninh
1.8 tỷ • 145m²
12.41 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. Hiệp Ninh

Bán
3
Nhà cấp 4 Mặt Tiền Trần Nhân Trung, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang
2.85 tỷ • 73m²
39.04 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
Chào bán lô đất Hói Kiểng – Nam Hòa Xuân, vị trí cực đẹp
5.7 tỷ • 105m²
54.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
THỔ CƯ HẺM BÊ TÔNG KDC CÁ ĐỒNG HÀM THẮNG
570 tr. • 100m²
5.7 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Thắng

Bán
4
NỀN KDC TÁI ĐỊNH CƯ TÂN PHÚ THÀNH PHỐ CẦN THƠ - ĐƯỜNG B8
2.3 tỷ • 120m²
19.17 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú
Bán
5
Bán căn 1PN Thủ Thiêm Dragon tầng cao view sông
3.3 tỷ • 49m²
67.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
Bán nhà mặt tiền số 230 Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An
9.5 tỷ • 96m²
98.96 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm