Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bắc Tân Uyên / X. Đất Cuốc / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Đất Cuốc, Huyện Bắc Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
11
Bán Nhà Mới 5 Tầng Lô Góc Tại Bát Khối Long Biên, Vị Trí Đẹp, Thông Thoáng, An Sinh Đỉnh
7.15 tỷ • 32m²
223.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
3
ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 SÁT BÊN KHU TĐC XÃ DIÊN PHƯỚC
1.55 tỷ • 143.8m²
10.78 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Phước
Bán
7
Cần bán gấp căn hộ 1+1, Tầng 17, MT Eastmark City, Thủ Đức, giá thương lượng! Nhận nhà giữa tháng 11!
2.5 tỷ • 64m²
39.06 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Cần bán lô đất MT Nguyễn Duy Trinh
4.6 tỷ • 105m²
43.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
3
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN BÙI BỈNH UYÊN – GẦN BIỂN, GẦN NGŨ HÀNH SƠN – GIÁ HƠN 5 TỶ TÍ TÍ! 🔥
5.35 tỷ • 100m²
53.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
2
Bán Nhà Dòng Tiền 50-60 Triệu/Tháng Phương Canh, Khu Trung Tâm Nam Từ Liêm – Ngõ Thông Ô Tô Nhỏ Đỗ Cửa
15 tỷ • 54m²
277.78 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
4
💥 1 BƯỚC QUA QUẬN 1 - Nhà Mới - Gần 50m2 - 3,4PN - Sân để xe - 2 Mặt Hẻm - Chỉ 5⃣ Tỉ TL
5 tỷ • 50m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 03

Bán
6
N141- Chủ Gửi bán nhà đường số 9, Hiệp Bình Chánh. Gần nhà thờ Fatima.
5 tỷ • 43m²
116.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh