Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bắc Tân Uyên / Tt. Tân Thành / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Thị Trấn Tân Thành, Huyện Bắc Tân Uyên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Căn Nhà Đẹp Hẻm Ynue Thông Mai Thị Lựu, Buôn Ma Thuột Giá Tốt
2.69 tỷ • 115m²
23.39 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
3
Bán Lô đất giá rẻ đường nhánh Nguyễn Thái Học, Long Tâm, Bà Rịa
2.35 tỷ • 275m²
8.55 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
5
Bán Shophouse Thương Mại T1 – Park Hills, Phường 10, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh - Diện Tích 97.2m2, Giá Chỉ 10.1 Tỷ!
10.1 tỷ • 97m²
104.12 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 04

Bán
9
DÃY NHÀ PHỐ SIÊU CHẤT 5 CĂN – 1 SẸC TX25, P. THẠNH XUÂN, Q12
7.3 tỷ • 76m²
96.05 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
2
BÁN NHÀ 2 TẦNG KIỆT CÔ GIANG – TRUNG TÂM HẢI CHÂU – ĐÀ NẴNG
3.65 tỷ • 44.7m²
81.66 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
2 LÔ LIỀN KỀ MẶT TIỀN KINH DOANH THỦ KHOA HUÂN - PHƯỜNG THÀNH NHẤT, BUÔN MA THUỘT
3.1 tỷ • 125m²
24.8 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Thành Nhất

Bán
3
Bán nhà 1T 1L Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương
3.5 tỷ • 72m²
48.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
Căn biệt thự 2 mặt tiền gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 160m²
93.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc