Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bàu Bàng / X. Cây Trường Ii / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Cây Trường Ii, Huyện Bàu Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chính chủ gửi bán lô đất đường Lã Xuân Oai 3,4 tỷ
3.4 tỷ • 50m²
68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
2
Bán nhà Hẻm 25 Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Vũng Tàu
3.2 tỷ • 50m²
64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
5
Bán căn nhà phường Bình Hưng - TP. Phan Thiết
1.19 tỷ • 54m²
22.04 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
10
NHÀ TRỆT LỬNG MỚI ĐẸP - HẼM 5 VÕ TÁNH (GẦN CHỢ CÁI RĂNG), CÁI RĂNG, CẦN THƠ
1.65 tỷ • 21m²
78.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
12
NHÀ 2 TẦNG 2 MẶT TIỀN SÁT CHỢ HOÀ THỌ TÂY- CẨM LỆ - ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 80m²
41.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Tây

Bán
7
BÁN BIỆT THỰ SIÊU ĐẸP – KHU BIỆT THỰ ĐẠI PHÚ GIA, TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 311m²
54.66 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
4
NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN PHẠM HỮU KÍNH - 103m2 - 9PN - 10WC
16 tỷ • 103m²
155.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
BÁN CẶP ĐẤT BIỂN ĐINH ĐẠT – Gần PHẠM VĂN ĐỒNG - 164m2 - 2x tỷ
23.5 tỷ • 164m²
143.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ