Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bàu Bàng / X. Tân Hưng / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Tân Hưng, Huyện Bàu Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9,6 Hecta SKC - Tam Lập - Phú Giáo - Bình Dương
115 tỷ • 9.6 ha
1.2 tr./m²
Bình Dương, H. Phú Giáo, X. Tam Lập

Bán
6
Căn hộ view biển cực đẹp tại tòa C – chung cư Newlife, Hạ Long
3.8 tỷ • 106.3m²
35.75 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy

Bán
5
Bán nhà đẹp đường Thọ Hạc, P. Đông Thọ, TP. Thanh Hóa
2 tỷ • 52m²
38.46 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Đông Thọ

Bán
2
Bán căn nhà cấp 4 có sân vườn nội bộ Lê Duẩn, Phường 7, Tuy Hoà
4 tỷ • 75m²
53.33 tr./m²
Phú Yên, Tp. Tuy Hoà, P. 7

Bán
5
LÊN SÓNG EM NHÀ PHỐ HẺM 1 TRỤC THÔNG XE TẢI LÊ ĐỨC THỌ
5.28 tỷ • 34.5m²
153.04 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
9
NHÀ ĐẸP GIÁ TỐT – NGAY TRUNG TÂM AN KHÁNH, NINH KIỀU
2.59 tỷ • 45m²
57.56 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
Bán Nhà Đẹp, Ô Tô Vào Nhà Bắc Sơn, Kiến An, Giá Rẻ Hơn Thị Trường 20%, Cách ngã ba Trữ 1km
2.65 tỷ • 58m²
45.69 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Bắc Sơn

Bán
3
Đất Thổ🔥 Mặt Tiền Nhựa Nguyễn Thị Lầu, Xã Quê Mỹ Thạnh, Tân Trụ, Long An
500 tr. • 92.4m²
5.41 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Quê Mỹ Thạnh