Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bàu Bàng / Tt. Lai Uyên / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Thị Trấn Lai Uyên, Huyện Bàu Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Đất thổ cư An Phú - Hàm Chính, Hàm Thuận Bắc giá rẻ
450 tr. • 171m²
2.63 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
6
NGÕ NÚI TRÚC NGÕ TO NHƯ PHỐ - KINH DOANH - 2 MẶT NGÕ OTO TRÁNH - 51M2 - 4 TẦNG - 15.8 TỶ
15.8 tỷ • 51m²
309.8 tr./m²
Hà Nội, Q. Ba Đình, P. Kim Mã

Bán
3
Bán nhà mặt đường 422b xã vân canh,hoài đức Hà Nội gần chợ canh dt sổ 100m2 stsd 136m2 mt:4,5m mặt thoáng sau 3m - Giá: 32 tỷ ( có thương lượng )
32 tỷ • 136m²
235.29 tr./m²
Hà Nội, H. Hoài Đức, X. Vân Canh

Bán
Chí chủ bán toà căn hộ dịch vụ đang cho thuê full phòng thu nhập 90 tr/ tháng
15.5 tỷ • 220m²
70.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
🔥 ĐẤT MT PHAN HOAN – NAM HÒA XUÂN – 110m2 – GIÁ 6,3 TỶ 🔥
6.3 tỷ • 110m²
57.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
Chính chủ cần bán lô đất 100m2, hướng Tây Bắc, đường 16.5m tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên, giá chỉ 3.85 tỷ
3.85 tỷ • 100m²
38.5 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
2
HXH thông Khu Phan Xích Long, gần mặt tiền Phan Đăng Lưu, P1, Phú Nhuận
5.1 tỷ • 24.5m²
208.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 1

Bán
6
CẦN BÁN NHÀ GẤP TRẢ TRƯỚC 600TR NHẬN NHÀ
1.6 tỷ • 85m²
18.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai