Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bàu Bàng / X. Lai Hưng / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Lai Hưng, Huyện Bàu Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHÀ 2,290 TỶ – SỔ HỒNG RIÊNG FULL THỔ CƯ
2.29 tỷ • 110m²
20.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên

Bán
4
🔥🔥ĐẤT ĐẸP GIÁ RẺ NHẤT KHU IDICO 1, TP TÂN AN
2.55 tỷ • 72m²
35.42 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
6
Lô đất vuông vức, cao ráo, tiềm năng sinh lời cực tốt và giá cực kì rẻ
650 tr. • 1000m²
0.65 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, X. Bình Lộc

Bán
3
Sỡ hữu ngay cặp đất ven biển Mỹ Khê gần sát đường Nguyễn Văn Thoại, TP. Đà Nẵng
34 tỷ • 225m²
151.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
2
Bán lô đất hướng đông MT Đỗ Đức Dục, An Khê, Thanh Khê
3.55 tỷ • 85m²
41.76 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
3
Chính chủ Cần bán đất 1 xẹc đường HOÀNG HỮU NAM
4 tỷ • 56m²
71.43 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú

Bán
6
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ VIEW SÔNG – MT EASTMARK CITY – 3PN, 95-100M2 – GIÁ 4.15 TỶ
4.15 tỷ • 95m²
43.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
Bán nhà đường bê tông ô tô tải 3,5 tấn tại hẻm kề nhà 24/44 Lương Đình Của, P Ngọc Hiệp
3 tỷ • 68.5m²
43.8 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Ngọc Hiệp