Nhà đất bán / Bình Dương / H. Bàu Bàng / X. Trừ Văn Thố / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN LÔ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ THẾ CHẤP – SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG - 104m2 - 32 tỷ
32 tỷ • 104m²
307.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
🔥 ĐẤT NGUYỄN SẮC KIM – HÒA XUÂN – giá 5,7 tỷ 🔥
5.7 tỷ • 97m²
58.76 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
Bán
Cần Bán/Giá Cho Thuê: Biệt Thự Sang Trọng Tại Cao Đức Lân - Thủ Đức!
58 tỷ • 200m²
290 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
Biệt thự mini mặt tiền đường Nguyễn Du, phường Dĩ An, TP. Dĩ An
15.5 tỷ • 180m²
86.11 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
3
Bán nhà sổ đỏ – Cự Khối – Long Biên: Diện tích 30m2 – Giá 5.15tỷ (nhà xây mới 4 tầng).
5.15 tỷ • 30m²
171.67 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
2
Bán nhà MT đường Kênh Rau Răm, xã Bình Lợi, huyện Bình Chánh
5.9 tỷ • 469.8m²
12.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Bình Lợi

Bán
5
🔥 MẶT TIỀN VÕ AN NINH – ĐỐI DIỆN SÂN VẬN ĐỘNG HÒA XUÂN 🔥
6.5 tỷ • 90m²
72.22 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán toà CHDV gần Võ Nguyên Giáp, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14.2 tỷ • 90m²
157.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ