Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Dĩ An / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Thành Phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ GẦN CHỢ THANH HÓA – KP4, TRẢNG DÀI
1.27 tỷ • 68m²
18.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
2
Bán Nhà Mặt tiền đường Bình Giã, P8, Vũng Tàu
8.5 tỷ • 83m²
102.41 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp giá rẻ gần biển Thanh Bình và cầu Thuận Phước, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 51.6m²
58.14 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình

Bán
3
Lô đất đường Bê Tông 5m – Gần Trường Nguyễn Văn Linh – Nhơn Thọ 1
1.35 tỷ • 130m²
10.38 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
4
BÁN NHÀ GIẢM GIÁ SÂU – TỪ 6 TỶ CHỈ CÒN 5,5 TỶ – MẶT TIỀN HT 10, Q12
5.5 tỷ • 50.8m²
108.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
4
Bán nhà đường Trương Công Định, P.7, Vũng Tàu
9.2 tỷ • 95m²
96.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
2
Dãy trọ 2 tầng 5x20m2 đường ô tô né nhau Đào Trinh Nhất, Linh Tây, Thủ Đức
8 tỷ • 100m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Tây

Bán
6
Bán đất kho xưởng
48 tỷ • 1.3831 ha
3.47 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, X. Long Nguyên