Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Dĩ An / P. Dĩ An / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Dĩ An, Thành Phố Dĩ An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán homestay 1 trệt 1 lửng mặt tiền Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài, TP.Phan Thiết
5.3 tỷ • 112.5m²
47.11 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
5
Bán nhà trung tâm đà nẵng
3.48 tỷ • 64m²
54.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thạch Thang

Bán
11
⚠VIP⚠ ☘☘☘ ĐẤT LỚN 3 MẶT TIỀN ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP, P.PHÚ THỨ, Q.CÁI RĂNG, CẦN THƠ
99 tỷ • 1556m²
63.62 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ

Bán
2
Bán nhà Hẻm 25 Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Vũng Tàu
3.2 tỷ • 50m²
64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
Bán nhà 1 lầu đúc p. Tam Hiệp gần cty Bitis - hẽm xe Kia Morning
2.3 tỷ • 55m²
41.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
2
1000mv Đất Lúa Hoà Phú, Châu Thành, Long An
379 tr. • 1000m²
0.38 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Hòa Phú

Bán
Bán nhà góc 2 MT hẻm – Lưu Chí Hiếu, P. Thắng Nhất, TP. Vũng Tàu
5.5 tỷ • 170m²
32.35 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 1 lầu, 2PN 2WC, đường 22 Phước Long B, Thủ Đức, hẻm xe hơi, giá 5.6 tỷ
5.6 tỷ • 51m²
109.8 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B