Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Dĩ An / P. Tân Đông Hiệp / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Tân Đông Hiệp, Thành Phố Dĩ An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Căn hộ tập thể Bách Khoa, 75m2, lô góc 3 mặt thoáng – Giá 4.18 tỷ, Full nội thất cao cấp!
4.18 tỷ • 75m²
55.73 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
2
Bán nhà hẻm rộng khu Tây Sơn, Quy Nhơn
1.78 tỷ • 40.9m²
43.52 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
4
CHỦ GỬI BÁN GẤP NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TẠI THÀNH PHỐ THỦ DẦU MỘT
2.8 tỷ • 100m²
28 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
5
Siêu Phẩm Đầu Tư - Cặp Dãy Trọ mới xây dựng khu tái định cư KCN Becamex Bàu Bàng
4.14 tỷ • 300m²
13.79 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, Tt. Lai Uyên

Bán
2
🏆Bán đất đường Trương Đăng Quế, dt147m2 Giá 8.4 tỷ tl nhẹ tặng nhà c4 dòng tiền 8tr tháng
8.4 tỷ • 147m²
57.14 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TỈNH LỘ 44B - CÁCH BIỂN PHƯỚC HẢI CHỈ 5KM
2.35 tỷ • 280m²
8.39 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
6
📈🌊 THE SOLEIL ĐÀ NẴNG – BÀI TOÁN ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN MẶT BIỂN MỸ KHÊ
2.7 tr. • 37m²
0.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
3
SIÊU HOT – NHÀ 3,5 TẦNG ĐỐI DIỆN CHỢ CẨM LỆ – Vị trí không mua ngay là tiếc cả đời!
12.5 tỷ • 75m²
166.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung