Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Dĩ An / P. Đông Hòa / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Đông Hòa, Thành Phố Dĩ An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
3
🔥 Bán Gấp Căn Hộ Centana Quận 2 - 3PN Full Nội Thất, Giá Tốt Nhất Khu Vực!
4 tỷ • 88m²
45.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
Căn hộ tập thể Bách Khoa, 75m2, lô góc 3 mặt thoáng – Giá 4.18 tỷ, Full nội thất cao cấp!
4.18 tỷ • 75m²
55.73 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
8
Bán căn nhà 1 trệt 3 lầu mặt đường Nguyễn Ái Quốc gần Big C Biên Hoà
12.5 tỷ • 132m²
94.7 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
3
Bán nhà 4 tầng Phước Trường 12, Phước Mỹ
9.5 tỷ • 78.4m²
121.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
9
Bán nhà ngay công an huyện nhà bè (Đường Nguyễn Bình) Nhà Bè
2.79 tỷ • 28.8m²
96.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
4
Cần Ra Nhanh , Xót 1 Nền Duy Nhất Giá Tốt Xã Phú Đông, Nhơn Trạch
1.75 tỷ • 90m²
19.44 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Đông

Bán
7
Bán nhà
2.65 tỷ • 99m²
26.77 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Khánh Bình

Bán
4
BÁN NHÀ PHƯỚC ĐỒNG - NHA TRANG
1.29 tỷ • 78.8m²
16.35 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng