Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Dĩ An / P. Bình An / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Bình An, Thành Phố Dĩ An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
11
💥 Ba Mẹ Lên Thành Phố Sống Nên Bán Gấp Vườn Xoài Cổ Thụ Tại Định Quán - Đồng Nai Giá Rẻ
580 tr. • 1000m²
0.58 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà
Bán
2
Cơ Hội Đầu Tư Đất Dự Án Thế Kỷ 21 - Quận 2 Cũ, TP. Thủ Đức; Bán Đất Định Cư
20 tỷ • 160m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
🔥🔥Bán đất khu Đê Đông, P. Nhơn Bình, Quy Nhơn
2.1 tỷ • 50m²
42 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
4
Lô đất đẹp diện tích lớn Xã Xuân Đồng, Diên Khánh
650 tr. • 1115m²
0.58 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Xuân Đồng

Bán
5
🔥 ĐẤT KHU ĐÔ THỊ HÒA QUÝ – NGANG 6M – GIÁ TỐT! 🔥
5.29 tỷ • 111m²
47.66 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
Ô ĐẤT GIÁ RẺ – TĐC AO SEN, KHU 7 CÁI DĂM, BÃI CHÁY
4.94 tỷ • 95m²
52 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bãi Cháy

Bán
4
🏡 Nhà TT Long Điền, 2PN, Sân Ô Tô, Năng Lượng Mặt Trời - 1.tỷ 690 Triệu
1.69 tỷ • 105m²
16.1 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
6
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 1 LẦU - MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ - KHU DÂN CƯ HỒNG PHÁT - THÀNH PHỐ CẦN THƠ - FULL NỘI THẤT CAO CẤP
7.19 tỷ • 108m²
66.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình