Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Dĩ An / P. Bình Thắng / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Bình Thắng, Thành Phố Dĩ An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN NHÀ SIÊU PHẨM – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – SỔ HỒNG HOÀN CÔNG
5.7 tỷ • 72m²
79.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
NHÀ MỚI XÂY 2 TẦNG SÁT CHỢ ĐẦM, TTTP NHA TRANG
2.4 tỷ • 30m²
80 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vạn Thạnh

Bán
2
🔥 CẦN BÁN NHANH CĂN HỘ 2PN TẦNG 2X VIEW SÔNG SÀI GÒN - THE OPUSK THỦ THIÊM 🔥
33.5 tỷ • 88m²
380.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thủ Thiêm

Bán
5
Nhà Tái Định Cư Mỹ Gia Vĩnh Thái - Đường thông 18m, vỉa hè 3m
7.4 tỷ • 100m²
74 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
3
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LIÊN DOANH 2 – 14/26 GẦN UBND XÃ EA TU, BUÔN MÊ THUỘT
1.3 tỷ • 210m²
6.19 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Tu

Bán
2
🅱 BÁN NHÀ CŨ TIỆN XÂY DỰNG MỚI sau lưng siêu thị coopmart Bến Tre
1.15 tỷ • 53m²
21.7 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. 4

Bán
5
Bán căn nhà lầu trệt tại Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
4.45 tỷ • 82.3m²
54.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
6
BÁN NHÀ PHÚ NHUẬN 2 LẦU 41 M2, PHAN ĐÌNH PHÙNG, H 3 GÁC, CĂN GÓC 2 MT HẠ CHÀO 6 TỶ
6 tỷ • 41m²
146.34 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 1