Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Dĩ An / P. An Bình / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường An Bình, Thành Phố Dĩ An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU ( CÓ THANG MÁY ) 2 MẶT TIỀN KDC HỒNG PHÁT CẦN THƠ
13.5 tỷ • 153.1m²
88.18 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
6
TÔI CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ SẴN THUẬN AN BD ( Trả trước 400tr có thể nhận nhà )
2.1 tỷ • 64m²
32.81 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Cần bán lô mặt tiền khu đô thị mới Long vân
2.7 tỷ • 100m²
27 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
3
Đất 2 MT Thuận Giao Thuận An, Bình Dương
16 tỷ • 306.4m²
52.22 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
6
SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT VÀNG TẠI TX. NINH HÒA – KHÁNH HÒA
650 tr. • 75m²
8.67 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, P. Ninh Hiệp

Bán
4
Săn ngay nhà 3 tầng kiệt nhựa gần đường Hà Huy Tập, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 140m²
35.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
4
Bán căn góc 2 tầng đường Ô Tô Hòa Trung - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang - T. Khánh Hòa
2.15 tỷ • 45.2m²
47.57 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
6
BÁN CĂN HỘ 51M2 ECOPARK , 2,58 TỶ , NỘI THẤT MỚI
2.58 tỷ • 52m²
49.62 tr./m²
Hưng Yên, H. Văn Giang, X. Xuân Quan