Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Dĩ An / P. Tân Bình / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Tân Bình, Thành Phố Dĩ An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Nhà Cấp 4 Tại Nguyên Xuân - Sơn Nguyên - Sơn Hoà
750 tr. • 180m²
4.17 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Nguyên

Bán
4
BÁN NHÀ CẤP 4 - PHÚ TRINH - TP PHAN THIẾT
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
7
ĐƯỜNG PHAN HUY ÍCH, P12, GÒ VẤP, 3 TẦNG, 4PN, HẺM 4M, CHỈ 5.65 TỶ
5.65 tỷ • 51m²
110.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
4
Hẻm Nguyễn Văn Quỳ 60 mét, 4 tầng DT:( 4x15) giá mềm nhất quận 7.2 tỷ Quận 7, Hồ Chí Minh
7.2 tỷ • 60m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Đông

Bán
8
🏡 **Cần Bán Nhà Mặt Tiền Sơn Trà, Đà Nẵng** 🌊
6.8 tỷ • 85m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
3
Bán Nhà Hẻm 789 Rạch Ông Kinh diện tích 105m2 Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ
1.18 tỷ • 105m²
11.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Tuyền

Bán
9
🌟 **CĂN NHÀ TÂM HUYẾT TẠI TRUNG TÂM THANH KHÊ** 🌟
3.7 tỷ • 60m²
61.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
3
Mặt tiền đường Lê Thúc Hoạch, phường Phú Thọ Hòa (cũ), TPHCM, dt 120m2, 3 tầng, giá 24 tỷ TL
24 tỷ • 120m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa