Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thuận An / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Thành Phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN TÒA CĂN HỘ 7 TẦNG – THU NHẬP ỔN ĐỊNH 65TR/THÁNG
25.2 tỷ • 102m²
247.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
SIÊU PHẨM DUY NHẤT TẠI ĐƯỜNG LÒ LU, BÁN ĐẤT 252M2 CHỈ 11,2 TỶ VND
11.2 tỷ • 252m²
44.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
3
CĂN HỘ 2PN - 2WC, 77m2, MỚI BÀN GIAO, GIÁ CỰC TỐT TRƯỚC TẾT
2.5 tỷ • 77m²
32.47 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ TẠI KĐT HÀ QUANG 2
6 tỷ • 80m²
75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
3
🔥 ĐẤT NGUYỄN SẮC KIM – HÒA XUÂN – giá 5,7 tỷ 🔥
5.7 tỷ • 97m²
58.76 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
45M2 (NGANG 5M) HOÀI THANH, QUẬN 8, GIÁ CHỈ 4.9 TỶ
4.9 tỷ • 45m²
108.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 14

Bán
6
NHÀ DÒNG TIỀN HOÀNG VĂN THÁI - KINH DOANH CCMN - 61M2 - 7 TẦNG - 18.9 TỶ
18.9 tỷ • 61m²
309.84 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Trung

Bán
6
Toà CHDV 7 tầng có dòng tiền tốt gần sát biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14 tỷ • 90m²
155.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang