Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thuận An / X. An Sơn / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã An Sơn, Thành Phố Thuận An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhanh nhà đẹp mặt tiền đường DT743 vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
2.15 tỷ • 72m²
29.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
BÁN NHÀ 1 LẦU ĐẸP PHƯỜNG LÁI THIÊU - THUẬN AN
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu

Bán
9
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM ĐẸP LUNG LINH
4.65 tỷ • 37.5m²
124 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
10
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU KÈM NHÀ KHO – P. AN BÌNH, BIÊN HÒA
7.6 tỷ • 245m²
31.02 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. An Bình

Bán
8
CĂN HỘ MT EASTMARK CITY - 60m2 - GIÁ CHỈ 2.5 TỶ_0919838703
2.5 tỷ • 60m²
41.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
10
Căn hộ chung cư + diện tích 61m2 + 2PN + dự án CORA Tower Đà Nẵng
3.96 tỷ • 61m²
64.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
🏠 CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ C4 GÁC LỬNG ĐÚC – MẶT TIỀN KHU VỰC SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🏠
3.6 tỷ • 57m²
63.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
7
BÁN NHÀ 2 TẦNG – 3 MẶT THOÁNG – TRUNG TÂM HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG
12 tỷ • 110m²
109.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam