Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thuận An / P. Bình Chuẩn / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Bình Chuẩn, Thành Phố Thuận An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ BÁN CHÍNH CHỦ GẦN MẶT TIỀN DƯƠNG QUẢNG HÀM - P.5 - GÒ VẤP
10.5 tỷ • 68m²
154.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5

Bán
2
Bán nhà cấp 4 có gác đường Nguyễn Tri Phương, Bình Đường, Dĩ An
3.35 tỷ • 67.5m²
49.63 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Đông Dư – 30m2 – 3 tầng – giá 3.7tỷ
3.7 tỷ • 30m²
123.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
8
Siêu phẩm 4 tầng ôtô đỗ cửa DT 76M ( 4 x 19 ) đường 22 phường Linh Đông, TP Thủ Đức
7.9 tỷ • 76m²
103.95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông

Bán
5
Bán căn nhà lầu trệt tại Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
4.45 tỷ • 82.3m²
54.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
BÁN ĐẤT ĐÔNG HÒA GẦN SIÊU THỊ GO DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
3.35 tỷ • 146m²
22.95 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
4
Sỡ hữu ngay nhà đẹp kiệt ô tô gần Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
6.35 tỷ • 91m²
69.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
4
Bán nền thổ cư view sông tại Ấp 1A, xã Thanh Phú, Bến Lức
1.45 tỷ • 150m²
9.67 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thanh Phú