Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thuận An / P. Bình Nhâm / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Bình Nhâm, Thành Phố Thuận An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
ĐẤT NỀN THỊ TRẤN NGAN DỪA CHỈ 19 TRIỆU / M NGANG
350 tr. • 563.5m²
0.62 tr./m²
Bạc Liêu, H. Hồng Dân, Tt. Ngan Dừa

Bán
4
Bán nhà hẻm ô tô Vĩnh Thạnh giáp Vĩnh Ngọc - Tây Nha Trang
2.85 tỷ • 99m²
28.79 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
4
Bán gấp căn nhà 2 lầu gần Chợ K8, Biên Hoà
1.6 tỷ • 86.2m²
18.56 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
5
CẦN RA ĐI NHANH CĂN NHÀ MÁI THÁI GÁC LỬNG- THỔ CƯ- SỔ HỒNG RIÊNG - GẦN CHỢ - TRƯỜNG HỌC - PHÚ TÀI, PHÚ TRINH- PHAN THIẾT
2.3 tỷ • 120m²
19.17 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài
Bán
5
Bán Căn Hộ 2 Phòng Ngủ Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai, Thạnh Mỹ Lợi, TP THủ Đức, Giá Từ 4,1 Tỷ
4.1 tỷ • 80m²
51.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
10
HÀNG CỰC ĐẸP Đường 17 - ngay Giga Mall - khu bên sông Phường Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.
9 tỷ • 54m²
166.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Công Trứ, Hai Bà Trưng - 38m2, 4 Tầng, Mặt Tiền 2.6m, Giá 25.9 Tỷ
25.9 tỷ • 38m²
681.58 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
4
BÁN NHÀ HẺM 3 CU, TRUNG TÂM TP VŨNG TÀU 4,5 tỷ
4.5 tỷ • 47m²
95.74 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3