Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thuận An / P. Thuận Giao / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Thuận Giao, Thành Phố Thuận An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN NHÀ SIÊU PHẨM – FULL NỘI THẤT CAO CẤP – SỔ HỒNG HOÀN CÔNG
5.7 tỷ • 72m²
79.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Tư Đình – Long Biên: DT 45m2 – Giá 13 tỷ (nhà xây mới 5 tầng).
13 tỷ • 45m²
288.89 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
3
10m đất phường Ea Tam, Buôn Ma Thuột
1.62 tỷ • 210m²
7.71 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp mới xây vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Bán đất ở thị trấn Phước Hải
1.35 tỷ • 175m²
7.71 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Phước Hải

Bán
5
🔥 NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN HỮU DẬT – ĐƯỜNG 10M5 – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 🔥
13 tỷ • 101m²
128.71 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Cường

Bán
5
Bán gấp lô đất thổ cư ba mẹ cho lúc ra riêng 180m2 giá rẻ Tại Thống Nhất
582 tr. • 180m²
3.23 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 2

Bán
5
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ MỚI XÂY – KHU DÂN CƯ CAO CẤP
7.68 tỷ • 96m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp