Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thuận An / P. An Thạnh / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường An Thạnh, Thành Phố Thuận An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà đất thổ cư – Đông Dư – Gia Lâm
4.6 tỷ • 30m²
153.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
7
BÁN ĐẤT KHU DÂN CƯ HUD ĐỒNG BẨM, THÁI NGUYÊN
3 tỷ • 95m²
31.58 tr./m²
Thái Nguyên, Tp. Thái Nguyên, P. Đồng Bẩm

Bán
8
CHỦ GỬI BÁN NHÀ MỚI 1 TRỆT 1 LẦU KHU TĐC BỬU LONG ( NAY LÀ P. TRẤN BIÊN MỚI )
4.95 tỷ • 72m²
68.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
3
BÁN ĐẤT TĐC LONG BÌNH – ĐƯỜNG NHỰA 8M, SỔ RIÊNG THỔ CƯ 100%
2.15 tỷ • 75.6m²
28.44 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
5
HOÀNG SA QUẬN 3 - 63M2 (4.5x14) VUÔNG A4 - 4 TẦNG BTCT - HẺM THÔNG SÁT MẶT TIỀN
11.9 tỷ • 63m²
188.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 14

Bán
6
Bán Nhà Phố 3 Lầu + Sân Thượng, Phường An Phú, Quận 2 Giá chỉ 18 ty
18 tỷ • 90m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
Căn nhà 3 tầng pháp lý chuẩn – trung tâm Phước Long, Nha Trang – Gần biển, đường thông ô tô - Ngay sát KĐT Sân bay chỉ 48tr/m
8.5 tỷ • 176m²
48.3 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VĂN TIẾN DŨNG – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10.5m 🔥
6.15 tỷ • 100m²
61.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân