Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thuận An / P. Bình Hòa / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Bình Hòa, Thành Phố Thuận An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ GÁC LỬNG SỔ RIÊNG SÁT CHỢ CHỢ THANH HÓA, PHƯỜNG TRẢNG DÀI
2.45 tỷ • 100m²
24.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
Góc 2 Mặt Tiền Nguyễn Hữu Cầu - Quận 1, Diện Tích Lớn, Giá Tốt!
65 tỷ • 117m²
555.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Tân Định

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm cạn 1083 đường Trần Hưng Đạo, TP. Quy Nhơn
2.1 tỷ • 52m²
40.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng

Bán
6
💘💘Cần tìm chủ mới cho căn nhà tại Trảng Dài – Vị trí đẹp, giá tốt!
1.69 tỷ • 76.5m²
22.09 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
2
Nhà cấp 4 xã Phú Hữu, Nhơn Trạch, Đồng Nai
8 tỷ • 207m²
38.65 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
3
Bán đất Phú An, Bến Cát, Bình Dương
1.5 tỷ • 100m²
15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, X. Phú An

Bán
2
Bán nhà trung tâm thành phố đà nẵng
3.6 tỷ • 57m²
63.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
6
Căn nhà 4 tầng mặt ngõ đường Lũng Đông - Hải An
2.35 tỷ • 41m²
57.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải