Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thuận An / P. Lái Thiêu / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Lái Thiêu, Thành Phố Thuận An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Lô góc KDC Đại Dương, Phường 6, Tp Tân An, Long An
3.25 tỷ • 128.9m²
25.21 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
2
Bán đất Thị trấn hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
3.2 tỷ • 265m²
12.08 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, Tt. Hiệp Phước
Bán
5
🔥 BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ HỮU KIỀU - VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
16.5 tỷ • 138m²
119.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
2 LÔ LIỀN KỀ MẶT TIỀN KINH DOANH THỦ KHOA HUÂN - PHƯỜNG THÀNH NHẤT, BUÔN MA THUỘT
3.1 tỷ • 125m²
24.8 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Thành Nhất

Bán
5
Bán Biệt Thự Bicosi Phường Tân Đông Hiệp, Tp Dĩ An
6.25 tỷ • 150m²
41.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
Bán đất tặng nhà 2 tầng mặt tiền đường Nguyễn Trãi, Thị Trấn Diên Khánh
4.5 tỷ • 121m²
37.19 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
5
Nhà Hẻm 793 Trần Xuân Soạn, P Tân Hưng, Quận 7
2.25 tỷ • 22m²
102.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
7
Bán nhà SHR phường Tân Hạnh, Tp Biên Hoà
3.6 tỷ • 85m²
42.35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh