Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thuận An / P. Hưng Định / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Hưng Định, Thành Phố Thuận An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🎯🎯ĐẤT MẶT TIỀN PHẠM VĂN THANH KQH ĐÔNG NAM THỦY AN, TP HUẾ
3.1 tỷ • 115m²
26.96 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
5
Nhà 4 Tầng - Xe Hơi Đỗ Cửa - Sổ Hồng Riêng - Đường Tây Hòa, Phước Long A
1.58 tỷ • 11m²
143.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long A

Bán
3
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, LÝ TƯỞNG KINH DOANH KHÁCH SẠN
36.5 tỷ • 306m²
119.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
BÁN NHANH NỀN ĐƯỜNG TRẦN THỦ ĐỘ KDC PHƯỜNG V, VỊ THANH
800 tr. • 102.5m²
7.8 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. V

Bán
12
❌HOT❌ ☘☘☘ NHÀ 3 LẦU MẶT TIỀN LÝ THÁI TỔ (A1) KDC HƯNG PHÚ, Q.CÁI RĂNG, CẦN THƠ
12.7 tỷ • 120m²
105.83 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Phú

Bán
7
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN DỰ ÁN EUROWINDOW RIVER PARK 67,6m2 2PN. Giá 3,760 tỷ
3.76 tỷ • 68m²
55.29 tr./m²
Hà Nội, H. Đông Anh, X. Đông Hội

Bán
9
Bán nhà ngay công an huyện nhà bè (Đường Nguyễn Bình) Nhà Bè
2.79 tỷ • 28.8m²
96.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Nhà Bè, X. Nhơn Đức

Bán
5
Bán đất trung tâm Thị Trấn Diên Khánh, Khánh Hoà
1.25 tỷ • 100m²
12.5 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh