Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Bến Cát / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Thành Phố Bến Cát, Tỉnh Bình Dương
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 ĐẤT MT LÊ TRÍ VIỄN – 100m2 – GIÁ 5,5 TỶ 🔥
5.5 tỷ • 100m²
55 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
7
NHÀ HOÀN CÔNG 70m2 - KINH DOANH ĐA NGHÀNH NGHỀ - THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG
4.3 tỷ • 70m²
61.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
4
Bán gấp đất mặt tiền DT781 - Nguyễn Chí Thanh - Gần ngã 3 Bờ hồ, Thị trấn Dương Minh Châu
4.2 tỷ • 785.5m²
5.35 tr./m²
Tây Ninh, H. Dương Minh Châu, Tt. Dương Minh Châu

Bán
4
Nhà c4 vừa xây xong P. Tân Định, Tp. Bến Cát, Bình Dương
1.8 tỷ • 115m²
15.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định

Bán
9
🌟 **CĂN NHÀ TÂM HUYẾT TẠI TRUNG TÂM THANH KHÊ** 🌟
3.7 tỷ • 60m²
61.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
5
Săn ngay nhà mặt tiền đường vi trí đắc địa dễ dàng buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
4920m2 Tân, Định Bến Cát, Bình Dương
15 tỷ • 4920m²
3.05 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định

Bán
4
Bán nhanh căn 3PN 2WC, 72m2, giá rẻ nhất - Chung cư Hưng Ngân, Quận 12, view đẹp, thoáng mát
1.85 tỷ • 72m²
25.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp