Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Bến Cát / P. An Tây / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường An Tây, Thành Phố Bến Cát
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – VIEW SÔNG NGHỈ DƯỠNG – GIÁ CHỈ 250 TRIỆU TRỌN GÓI !
250 tr. • 1296m²
0.19 tr./m²
Quảng Trị, H. Hải Lăng, X. Hải Lâm

Bán
8
Siêu phẩm 4 tầng ôtô đỗ cửa DT 76M ( 4 x 19 ) đường 22 phường Linh Đông, TP Thủ Đức
7.9 tỷ • 76m²
103.95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông

Bán
4
NHÀ TRỆT LẦU ĐƯỜNG SỐ 2 KDC CỬU LONG, P. LONG HOÀ , BÌNH THUỶ, TP. CẦN THƠ
3.69 tỷ • 56m²
65.89 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Hòa

Bán
Căn nhà phố LAVIDA ( Vườn Xuân), đã bàn giao nhà thô
6.5 tỷ • 87.5m²
74.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
3
1 Tỷ 95 lô đất 64m2 Rẻ Đẹp Gần Kế Bên KDL Hố Lang
1.95 tỷ • 64m²
30.47 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Bán lô đất MT đường Mai Bá Hương Lê Minh Xuân, Bình Chánh
12 tỷ • 1372.9m²
8.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Lê Minh Xuân

Bán
Mặt tiền BÙI TÁ HÁN , P. An Phú, Q2 TP Thủ Đức 🇩🇪
29.6 tỷ • 160m²
185 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
7
BÁN NHÀ MỚI XÂY GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 1 TRẦN VĨNH KIẾT, AN BÌNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.69 tỷ • 52.5m²
51.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình