Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Bến Cát / P. Chánh Phú Hòa / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Chánh Phú Hòa, Thành Phố Bến Cát
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô Đất Mặt Tiền Đường Khu 5 Các QL1A 1 Sẹc 300m - Hưng Thịnh - Trảng Bom - ĐN
1.18 tỷ • 191m²
6.15 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Hưng Thịnh

Bán
2
❤ CẦN BÁN LÔ ĐẤT GIÁ TỐT – HÀ ĐÔNG, ĐIỆN HÒA, ĐIỆN BÀN ❤
1.55 tỷ • 127m²
12.2 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
8
Chính chủ cần bán lô đất Khu Nhà Ở Long Vân Bình Lợi (Phường Tân Triều)
1.32 tỷ • 105m²
12.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Bình Lợi

Bán
5
(N137) Nhà đường số 10 Hiệp Bình Phước - Thủ Đức
4.7 tỷ • 51m²
92.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
4
Cần ra lô đất Lộc An, Long Thành
1.38 tỷ • 104.5m²
13.21 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Lộc An

Bán
6
Bán toà nhà căn hộ Apartment gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 78m²
192.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
CHỈ HƠN 3TỶ - 33M2 NHÀ 2 TẦNG - THỐNG NHẤT P10 GÒ VẤP - GẦN QUANG TRUNG - SỔ VUÔNG VỨC, HOÀN CÔNG, CC NHANH
3 tỷ • 33m²
90.91 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA GẦN SÂN BAY LONG THÀNH – CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI CAO!
9 tỷ • 1000m²
9 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Long An