Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Bến Cát / P. An Điền / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường An Điền, Thành Phố Bến Cát
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
NHÀ ĐẸP GẦN NGÃ 4 NGUYỄN KHUYẾN TRẢNG DÀI, BIÊN HOÀ
2.25 tỷ • 120m²
18.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN – TRÁI TIM PHỐ HÀN QUỐC - 434m2
75 tỷ • 434m²
172.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP – HẺM XE HƠI – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP – GIÁ CHỈ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 54m²
103.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
3
Bán nhà mặt tiền Khu Ghềnh Ráng trung tâm thành phố Quy Nhơn
4 tỷ • 80m²
50 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
7
Bán nhà Quang Trung - F14 - Gò Vấp
3.36 tỷ • 29.2m²
115.07 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
6
Bán nhanh nhà gần ngã tư 550 Thuận An, Bình Dương dọn vào ở liền
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Đồng Nai, TP. Nha Trang
1.2 tỷ • 30m²
40 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
6
Chào bán nhà Mê Lững - Phong Nam, Hòa Châu, Đà Nẵng - 1 tỷ 850
1.85 tỷ • 84m²
22.02 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu