Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Bến Cát / P. Hòa Lợi / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Hòa Lợi, Thành Phố Bến Cát
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG HOÀNG HOA THÁM, BÀ RỊA TO RỘNG 26M
4.35 tỷ • 98m²
44.39 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
9
VÍP 3 MẶT TIỀN KHO BÃI , NHÀ VƯỜN 1.050M TĐC-HÒA NINH- H.VANG ĐÀ NẴNG0901175969
15.5 tỷ • 1050m²
14.76 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Ninh

Bán
5
LÔ ĐẤT BIỂN DIỆN TÍCH LỚN – GIÁ SIÊU TỐT
1.35 tỷ • 250m²
5.4 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, X. Tam Xuân

Bán
5
Chính chủ về quê định cư cần bán nhà gấp trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
Bán nhà Đức Hòa, Long An giáp Hóc Môn
2.55 tỷ • 175m²
14.57 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Mỹ Hạnh Nam

Bán
3
🏆🏆Bán nhà 1.5 Tầngđường Dũng Sĩ Thanh Khê dt75m2 Giá 6.8 tỷ sát biển
8.6 tỷ • 75m²
114.67 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Thanh Khê

Bán
4
Bán toà CHDV đẹp gần đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
13.9 tỷ • 90m²
154.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
Nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học - Quy Nhơn Nam
6.3 tỷ • 47.5m²
132.63 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam