Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Bến Cát / X. Phú An / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Phú An, Thành Phố Bến Cát
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
NHÀ CẤP 4 THUỘC TRỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ
1.3 tỷ • 160.6m²
8.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
5
🔥🔥🔥 Siêu phẩm căn hộ ĐẦU TIÊN tại The Global City - Trung tâm mới của TP. Hồ Chí Minh! 🔥🔥🔥
6 tỷ • 60m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Xuân Đỗ – Cự Khối: 95m2 – Giá 12.5 tỷ (nhà xây 2 tầng cũ).
12.5 tỷ • 95m²
131.58 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
Sỡ hữu ngay lô đất biệt thự gần khu FPT, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 150m²
40 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
2
Bán nhà 1 trệt 3 lầu 1 lửng hẻm ô tô đường Trương Công Định, P.3, TP. Vũng Tàu
10.5 tỷ • 125m²
84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
4
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH - CÁCH MẠNG THÁNG 8 - QUẬN 10 - 7 TẦNG - THANG MÁY - (4.5x24) - CHO THUÊ ĐẾN 90 TRIỆU/THÁNG
28 tỷ • 108m²
259.26 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 13

Bán
Bán nhanh lô góc 2MT khu nhà máy nước phường Bình Định
950 tr. • 148m²
6.42 tr./m²
Bình Định, Tx. An Nhơn, P. Bình Định

Bán
7
Bán nhà cấp 4 có gác lửng đường Dương Vân Nga - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang
2.1 tỷ • 50.1m²
41.92 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải