Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Bến Cát / P. Thới Hòa / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Thới Hòa, Thành Phố Bến Cát
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN CĂN HỘ CT1 PHƯỚC HẢI - NHA TRANG GIÁ 2 Tỷ 980
2.98 tỷ • 61.8m²
48.22 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
2
CHỦ GỬI SIÊU PHẨM GIÁ RẺ – HƠN 1.200m2 TẠI VĨNH LONG
175 tr. • 1200m²
0.15 tr./m²
Vĩnh Long, H. Trà Ôn, X. Thới Hòa

Bán
10
LÊN SÓNG NHÀ PHỐ ĐƯỜNG BÙI QUANG LÀ - PHƯỜNG 12 - GÒ VẤP
7.89 tỷ • 70m²
112.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
3
Bán Nhà Phố Lò Đúc, Hai Bà Trưng - 45m2, 5 Tầng, Mặt Tiền 4.5m, Giá 10.7 Tỷ
10.7 tỷ • 45m²
237.78 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
6
Chính Chủ gửi Bán Căn 1PN Tầng Cao View Sông Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai 3,35 tỷ Sở Hữu Lâu Dài
3.35 tỷ • 50m²
67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
5
HOÀNG SA QUẬN 3 - 63M2 (4.5x14) VUÔNG A4 - 4 TẦNG BTCT - HẺM THÔNG SÁT MẶT TIỀN
11.9 tỷ • 63m²
188.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 14

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐS.13 - KHU TĐC ĐỒNG TÂM - P6 - TP. TÂN AN - LONG AN
2.5 tỷ • 90m²
27.78 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
2
LÔ ĐẤT F8 – KDC BỬU LONG 3 – P. Trấn Biên New - GIÁ CỰC TỐT CHO ANH CHỊ ĐẦU TƯ
3.4 tỷ • 80m²
42.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long