Nhà đất bán / Bình Dương / H. Dầu Tiếng / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Huyện Dầu Tiếng, Tỉnh Bình Dương
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
11
Nhà Quang Châu – gần chợ Miếu Bông – 100m2 – 2 tỷ 190
2.19 tỷ • 100m²
21.9 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
Cần tiền BÁN GẤP lô góc siêu đẹp ngay vị trí KIM CƯƠNG KĐT biển An Viên 284,4m2 giá 110tr/m2
31.28 tỷ • 284.4m²
110 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Trường

Bán
5
BÁN NHÀ 2 TẦNG TRUNG TÂM Q3- CON ĐƯỜNG TƠ LỤA LÊ VĂN SỸ-SẦM UẤT NGÀY ĐÊM - HẺM 4M THÔNG - KINH DOANH ONLINE TỐT - 5.5 TỶ
5.5 tỷ • 34m²
161.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 14

Bán
7
400TRIỆU NHẬN NHÀ NHÀ ĐẸP GIÁ MỀM Nhà 1 Trệt 1 lầu
1.9 tỷ • 67.5m²
28.15 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
8
Nhà mê mới đẹp hẻm 17 Lê Đình Chinh, P. Hoa Lư, Pleiku, Gia Lai
2.59 tỷ • 97.5m²
26.56 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Hoa Lư

Bán
Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa kéo dài, 95m2, 7 tầng, mặt tiền 6.5m – Cơ hội đầu tư tiềm năng!
34 tỷ • 95m²
357.89 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đồng Tâm

Bán
9
Nhanh tay để được lô đất rẻ ECOCITY_DẦU TIẾNG (Thế giới Đất Việt) tọa lạc tại trục đường ĐT.744 thuộc xã Định An, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương. DT: 5 x 49, thổ cư 100m2 (đã có sổ đỏ sẵn) Giá từ 689tr/lô Lh 0375663461(zalo)
700 tr. • 249m²
2.81 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Định An

Bán
3
LÔ ĐẤT 80M2 TRONG KDC THÁI BÌNH DƯƠNG – GIÁ 2,8 TỶ
2.8 tỷ • 80m²
35 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh