Nhà đất bán / Bình Dương / H. Dầu Tiếng / Tt. Dầu Tiếng / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Thị Trấn Dầu Tiếng, Huyện Dầu Tiếng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN AN THẠNH 36, THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG
2.5 tỷ • 120.3m²
20.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Thạnh

Bán
6
TOÀ CĂN HỘ VIEW BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG ( GẦN CẠNH HÒN CHỒNG ) / TP NHA TRANG - 20Tỷ
20 tỷ • 60.5m²
330.58 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Phước

Bán
4
NỀN HẺM 192-194 ĐƯỜNG NGUYỄN THÔNG, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, TP. CẦN THƠ
2.35 tỷ • 103m²
22.82 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
2
LÔ ĐẤT F8 – KDC BỬU LONG 3 – P. Trấn Biên New - GIÁ CỰC TỐT CHO ANH CHỊ ĐẦU TƯ
3.4 tỷ • 80m²
42.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
4
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ KHÁCH SẠN HÀ BỔNG, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG
97 tỷ • 225m²
431.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
8
Siêu phẩm 4 tầng ôtô đỗ cửa DT 76M ( 4 x 19 ) đường 22 phường Linh Đông, TP Thủ Đức
7.9 tỷ • 76m²
103.95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông

Bán
3
Bán đất 14m ngang mặt tiền kinh doanh Hương lộ 39 Diên Hoà, Diên khánh
1.9 tỷ • 200m²
9.5 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Hòa

Bán
3
Nhà 1 trệt 1 lầu Tân Hiệp 17, Tân Uyên, Bình Dương
2.3 tỷ • 63m²
36.51 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp