Nhà đất bán / Bình Dương / H. Dầu Tiếng / X. Minh Tân / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Minh Tân, Huyện Dầu Tiếng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà Phân Lô Ô Tô Tránh, 42/46m2 x 5 Tầng Thang Máy, Kinh Doanh Văn Phòng, Xuân Phương - Giá 11.9 Tỷ
11.9 tỷ • 42m²
283.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
5
Bán Đất KĐT Phố Chợ Đà Nẵng Giá Chỉ 1,8x Tỷ/ Lô
1.84 tỷ • 120m²
15.3 tr./m²
Quảng Nam, H. Phú Ninh, X. Tam Đàn

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền gần biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
5.2 tỷ • 90m²
57.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
3
Bán hoặc cho thu.ê nhà cấp 4 tại thôn Mỹ Hòa, Hòa Hiệp Bắc, Đông Hòa, Phú Yên
980 tr. • 103.3m²
9.49 tr./m²
Phú Yên, Tx. Đông Hòa, P. Hòa Hiệp Bắc

Bán
9
CHỦ CẦN BÁN CĂN NHÀ NGAY MẶT TIỀN CHỢ BÀ TRI TÂN HIỆP TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG
2.1 tr. • 70m²
0.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
6
SKYLINE TOWNHOUSE NAM LONG GARDEN
6 tỷ • 79.8m²
75.19 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
6
Chốt ngay nhà đẹp gần biển đường Võ Nguyên Giáp, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
5.6 tỷ • 72m²
77.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
9
NHÀ ĐẸP - HẺM 6M - VỊ TRÍ VIP - GIÁP QUẬN 1, QUẬN 3 - TIỆN KD - SÁT MT PHAN ĐĂNG LƯU - P.4
9.2 tỷ • 37m²
248.65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 4