Nhà đất bán / Bình Dương / H. Dầu Tiếng / X. An Lập / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã An Lập, Huyện Dầu Tiếng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán đất phường hiệp an thủ dầu một bình dương
2 tỷ • 108m²
18.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An

Bán
🏡 BÁN NHÀ CẤP 4 CÓ GÁC LỬNG – HẺM 69/9 NGÔ MÂY, PHƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ, TP. QUY NHƠN
2.2 tỷ • 24.15m²
91.1 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nguyễn Văn Cừ

Bán
6
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
10.68 tỷ • 100m²
106.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 1 lầu và 3 phòng trọ KDC Việt Sing, Thuận An
4.5 tỷ • 100m²
45 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
ĐẤT KHU ĐÔ THỊ SENTOSA – GIÁ TỐT!
2.5 tỷ • 135m²
18.52 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
7
🍀🍀BÁN NHÀ NỘI BỘ 2 Ô TÔ PHƯỜNG HẢI CẢNG TP QUY NHƠN
4.5 tỷ • 75.4m²
59.68 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng

Bán
2
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, GẦN CHỢ TAM HOÀ - BIÊN HOÀ
3.55 tỷ • 60m²
59.17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT ĐƯỜNG NHỰA THÔN GIÁNG ĐÔNG HOÀ CHÂU
1.65 tỷ • 110m²
15 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu