Nhà đất bán / Bình Dương / H. Dầu Tiếng / X. Long Hoà / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Long Hoà, Huyện Dầu Tiếng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ GẦN LOTTE NGUYỂN VĂN LƯỢNG
5.59 tỷ • 47.5m²
117.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Tây Sơn, Quy Nhơn
4.3 tỷ • 61.6m²
69.81 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
7
Cần Bán Gấp Nhà Phố 3 Lầu Hoàn Thiện Melosa Khang Điền Nhà Đẹp 130m2 Giá 10,8 tỷ
10.5 tỷ • 130m²
80.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
Bán nhà cấp 4 cách đường Đông Minh 100m P.Đông Hòa, Tp. Dĩ An
4.5 tỷ • 137.4m²
32.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
3
NHÀ ĐẸP - MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH - ĐƯỜNG 18M - CÓ VỈA HÈ - GIÁP TÂN BÌNH - NGUYỄN CỬU ĐÀM - P.TÂN SƠN NHÌ
13.1 tỷ • 76m²
172.37 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tân Sơn Nhì

Bán
3
Bán cặp nền 180m2 đường số 3 KDC Đông Phú, Châu Thành, Hậu Giang
2.34 tỷ • 180m²
13 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Phú

Bán
3
Nhà bán Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. Thắng Tam
3 tỷ • 44.8m²
66.96 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
4
BÁN ĐẤT HẺM 444 ĐƯỜNG TRẦN PHÚ, VŨNG TÀU
5.65 tỷ • 130.8m²
43.2 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5