Nhà đất bán / Bình Dương / H. Dầu Tiếng / X. Long Tân / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Long Tân, Huyện Dầu Tiếng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
🏡 BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - PHÚ TÂN, BẾN TRE giảm ngay 200tr
4.6 tỷ • 500m²
9.2 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. Phú Tân

Bán
6
Bán nhà mặt tiền đường Lê Hồng Phong,dt 74m2. Nhà mới xây chưa sử dụng
7 tỷ • 74m²
94.59 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
7
📣 SIÊU PHẨM 1 TRỆT 2 LẦU MỚI 100% ĐƯỜNG D4 KDC HỒNG LOAN - FULL NỘI THẤT CAO CẤP - GIÁ CHỈ 5 TỶ 400
5.4 tỷ • 72.5m²
74.48 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
BÁN CĂN HỘ CHARM CITY 2PN – 1WC – FULL NỘI THẤT
1.64 tỷ • 55m²
29.73 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
7
🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG HÒA XUÂN – NHÀ ĐẸP, GIÁ 6,7 TỶ
6.7 tỷ • 100m²
67 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
CẦN BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH, AN PHÚ - Q2- TP THỦ ĐỨC!
15 tỷ • 182m²
82.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú
Bán
4
Bán Nhà 1 Trệt 2 Lầu Đối Diện VIN Quận 9, Đường 28 Nguyễn Xiển, Giá Ngộp 4.3 Tỷ
4.3 tỷ • 77m²
55.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Thạnh Mỹ

Bán
3
Bán nhà đường Thống Nhất, F15, Gò Vấp
5.1 tỷ • 60m²
85 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 15