Nhà đất bán / Bình Dương / H. Dầu Tiếng / X. Minh Hoà / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Minh Hoà, Huyện Dầu Tiếng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán đất nền Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương
2.6 tỷ • 74m²
35.14 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu

Bán
10
🏠 CẦN BÁN GẤP NHÀ CẤP 4 KDC THUẬN GIAO - TP. THUẬN AN - GIÁ TỐT
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
6
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐỒNG NGÔN 1, DIÊN SƠN (DIÊN KHÁNH)
1.95 tỷ • 102.7m²
18.99 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Sơn

Bán
5
💥 HÀNG HIẾM - BÁN NHÀ TDP NGỌC LẬP, PHƯỜNG PHÙNG CHÍ KIÊN, TX MỸ HÀO - HƯNG YÊN 💥
1.3 tỷ • 82m²
15.85 tr./m²
Hưng Yên, Tx. Mỹ Hào, P. Phùng Chí Kiên

Bán
7
Bán nhà
2.95 tỷ • 56m²
52.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
3
Bán lô đất góc 2 mặt tiền gần VINCOM Biên Hoà
3.9 tỷ • 71m²
54.93 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
6
Bán gấp đất có thổ cư tại đx0117 phường Tân An, Thủ Dầu Một, Bình Dương
3.6 tỷ • 314.5m²
11.45 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Tân An

Bán
3
Lô đất biệt thự gần đường Minh Mạng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
11 tỷ • 210m²
52.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ