Nhà đất bán / Bình Dương / H. Dầu Tiếng / X. Định Thành / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Định Thành, Huyện Dầu Tiếng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT ĐÀO SƯ TÍCH – 90m2 – GIÁ 4,85 TỶ 🔥
4.85 tỷ • 90m²
53.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
6
Bán Mặt Tiền Đường Lớn Ngay Nhà Thờ Biên Hòa - Cơ Hội Vàng An Cư & Đầu Tư
29 tỷ • 256m²
113.28 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên

Bán
3
Bán Nhà Lô Góc 33m2, 2 Mặt Thoáng, Ngõ Thông, Ô Tô, Đẹp Phương Canh - Giá 6x Tỷ
6 tỷ • 33m²
181.82 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
12
Chính chủ bán căn hộ The Hybrid - MT Eastmark City, 65m2 - 100m2, giá chỉ từ 2,5 tỷ
2.5 tỷ • 65m²
38.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
DVCC BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỜNG 1, VŨNG TÀU
3.9 tỷ • 52.5m²
74.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 1

Bán
3
Bán nhà 3 tầng xây mới độc lập tại Mỹ Thịnh, Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng
3.18 tỷ • 48m²
66.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Kiến An, P. Đồng Hoà

Bán
Nhà Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Ninh Kiều, Cần Thơ
7.5 tỷ • 42.12m²
178.06 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
10
25 TỶ HẠ CÒN 19 TỶ – SIÊU BIỆT THỰ 200M2 KDC D2D VÕ THỊ SÁU, P. THỐNG NHẤT, TP. BIÊN HOÀ
19 tỷ • 200m²
95 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất