Nhà đất bán / Bình Dương / H. Dầu Tiếng / X. Minh Thạnh / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Xã Minh Thạnh, Huyện Dầu Tiếng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Cực hiếm Phố Hai Bà Trưng, Cát Dài, nhà 3 tầng mới hoàn thiện, thiết kế tân cổ điển
3.25 tỷ • 50m²
65 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Biên

Bán
5
Biệt thự mini mặt tiền đường Nguyễn Du, phường Dĩ An, TP. Dĩ An
15.5 tỷ • 180m²
86.11 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
Cần bán nhà Cấp 4 đường Trần Cao Vân (khu Đại An), phường 9, Tp Vùng Tàu
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
7
VILLA HOMESTAY MẶT TIỀN QUỐC LỘ 55 - BÌNH CHÂU - XUYÊN MỘC - BRVT
6.75 tỷ • 650m²
10.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Xuyên Mộc, X. Bình Châu

Bán
4
💥 1 BƯỚC QUA QUẬN 1 - Nhà Mới - Gần 50m2 - 3,4PN - Sân để xe - 2 Mặt Hẻm - Chỉ 5⃣ Tỉ TL
5 tỷ • 50m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 03

Bán
6
BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐẸP – XE HƠI VÀO NHÀ – GẦN MẶT TIỀN PHẠM VĂN CHIÊU - P16 - GV
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
8
CHỦ GỬI BÁN NHÀ MỚI 1 TRỆT 1 LẦU KHU TĐC BỬU LONG ( NAY LÀ P. TRẤN BIÊN MỚI )
4.95 tỷ • 72m²
68.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
4
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Mai Am, Hải Châu – Đà Nẵng
10.8 tỷ • 131m²
82.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước