Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thủ Dầu Một / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Thành Phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán nhà sơn trà Đà Nẵng
3.6 tr. • 57m²
0.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN CA VĂN THỈNH – VỊ TRÍ TRUNG TÂM HOÀ CƯỜNG NAM - HẢI CHÂU ĐÀ NẴNG
7.9 tỷ • 75m²
105.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
5
Bán nhà MT kinh doanh đường ĐT 743B, P. Bình Hòa, Tp. Thuận An
3.55 tỷ • 89.2m²
39.8 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
5
Nền đất đẹp hẻm 1 xẹc Lý Thường Kiệt, Đại Phước, Nhơn Trạch
2.8 tỷ • 135m²
20.74 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
2
Lô Đất SHR Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai
2.2 tỷ • 147m²
14.97 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Thiền

Bán
6
Nhà Mặt Tiền Vàm Ô Đại Phước - Nhơn Trạch
3.6 tỷ • 139m²
25.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
4
Bán Nhà Mới Xây Hiện Đại 40m2 Siêu Rẻ Tại TĐC Vinhomes Riverside, Hồng Bàng - Giá 4,35 Tỷ
4.35 tỷ • 40m²
108.75 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hồng Bàng, P. Sở Dầu

Bán
Bán căn biệt thự đang làm nhà trọ có doanh thu tốt hàng tháng
11 tỷ • 114m²
96.49 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung