Nhà đất bán / Bình Dương / Tp. Thủ Dầu Một / P. Chánh Nghĩa / Kho/Nhà xưởng
Bán Kho/nhà Xưởng Phường Chánh Nghĩa, Thành Phố Thủ Dầu Một
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán lô đất trung tâm Phan Thiết
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
2
Bán Nhanh 2 Sào 3 Cây Trồng Thôn 4 Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc
400 tr. • 2300m²
0.17 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hồng Sơn

Bán
4
Lô thổ cư 170m ( ngang 11m) sau lưng chợ Bình An - Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận
870 tr. • 170m²
5.12 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
3
NỀN ĐẸP DT RỘNG PHÙ HỢP XÂY TRỌ
2.59 tỷ • 128.6m²
20.14 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Hưng Lợi

Bán
3
Bán nhà 4 tầng Phước Trường 12, Phước Mỹ
9.5 tỷ • 78.4m²
121.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI XUÂN PHÁI – P. HẢI CẢNG – TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN
5.5 tỷ • 52m²
105.77 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Hải Cảng

Bán
Nhà 2 tầng mặt tiền đường Nguyễn Huệ gần Quảng Trường Quy Nhơn
12 tỷ • 88m²
136.36 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
2
Lốc mới siêu đẹp Đức Tân, Tân Trụ, Long An
320 tr. • 113.7m²
2.81 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Đức Tân